เลือกวีซ่าอเมริกาผิดต้องเป็นB2ทำยังงัยดีคะ

รบกวนสอบถามด่วนเลยค่ะ นัดสัมภาษณ์วันจันทร์ที่22นี้แล้ว
พึ่งรู้ตัวว่ากรอก DS-160 ผิดค่ะ เพราะไปแบบท่องเที่ยวส่วนตัว แต่ไปเลือกB1/B2
จะเข้าสัมภาษณ์วันจันทร์นี้ได้มั๊ยคะ ทางสถานทูตมีอีเมล์ยืนยันมาให้ไปวันจันทร์นี้แล้วค่ะ

ส่วนPINหมดอายุไปแล้ว เพราะนัดวันสัมภาษณ์ยาว2เดือนเลยค่ะ
ขอบคุณทุกคนที่ตอบนะคะเม่าในกองไฟ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่