เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

เครื่องพ่นไอน้ำ อโรม่า มีอันตรายมั้ยครับ

อยากทราบว่าเครื่องพ่นไอน้ำ อโรม่า แบบที่ขายๆกันตามห้าง ที่จะมีไอน้ำพร้อมกลิ่นหอมลอยออกมาด้วย มันอันตรายมั้ยครับ ในด้านของการเพิ่มความชื้นในห้อง แล้วถ้าเปิดในห้องแอร์ จะยิ่งเปลืองไฟหรือเปล่าครับ เพราะแอร์ต้องทำงานหนักในการกำจัดความชื้นออกไป
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่