เพื่อนๆคนไหนเคยไปสัมภาษณ์งานที่ บ. ดาต้าโปร บิวสิเนส จำกัด บ้างครับ

คือว่าผมได้รับโทรศัพท์นัดสัมภาษณ์งานจาก บ. ดาต้าโปร บิวสิเนส จำกัด อ่ะครับ ทางเจ้าหน้าที่ได้บอกว่าจะนัดสัมภาษณ์ในตำแหน่งเจ้าหน้าที่ธุรการ โดยเมื่อรับเข้าทำงานแล้วจะส่งตัวให้ไปทำเป็นพนักงานประจำตามสาขาอะครับ ของผมเขาบอกว่าจะให้ไปประจำอยู่ที่ ธ.กรุงเทพฯ แถวสีลมอะครับ ที่นี่อยากรู้ว่า บริษัทเนี้ย มันเป็นบริษัทจัดหางานใช่ไหมครับ และเรื่องเงินเดือน สวัสดิการต่างๆดีไหมครับ  และถ้าผมได้ทำจริงๆ และเขาได้ส่งตัวไปทำที่ ธ.กรุงเทพฯ แถวสีลม ในส่วนของเงินต่างๆ และสวัสดิการ ใครจะเป็นคนให้ครับ ระหว่างบริษัท/หน่วยงานที่เขาส่งผมไปทำที่นั้น หรือทาง บริษัท ดาต้าโปร เป็นผู้จ่ายเองครับ   สุดท้ายนี้ รบกวนผู้รู้ หรือผู้ที่เคยทำงานกับบริษัทนี้ช่วยแนะนำทีครับว่าดีไม่ดีอย่างไร

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่