ถามคนที่จัดฟันแบบดามอน ว่าได้ผลเป็นอย่างไรบ้าง ข้อดี ข้อเสีย ของจัดฟันแบบดามอน

กระทู้คำถาม
ขอบคุณมากเลยที่นำมาแชร์กัน _/\_
แก้ไขข้อความเมื่อ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 16
เอาไปเทียบกับการจัดแบบธรรมดาแล้วกัน ระยะเวลาไปหาหมอน้อยกว่า ข้อดีอื่นก็คือมันจะเจ็บไม่มากเท่าและระยะเวลาจะเร็วกว่า ถ้าไปทำคลินิกมีหมอเฉพาะทางก็จะดี เพราะจกาที่ผมทำที่คลินิกแอลดีซี เทียบระยะเวลากับเพื่อนเแล้ว ของผมเร็วกว่า 1/3 พวกอุปกรณ์ต่างๆ ดูใหม่ ดูมีความพร้อมกว่าที่ผมเคยทำมา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่