จัดฟันแบบดามอนมาค่ะ สดๆร้อนๆเลย

เมื่อวานช่วงเย็นพาลูกสาวอายุ 13 ไปติดเครื่องมือแบบดาม่อนมาค่ะ ตื่นเช้ามาฟันเคลื่อนที่จนเห็นความเปลี่ยนแปลงเร็วมาก
ไม่รู้ว่าเป็นผลจากการดัดแบบดาม่อนหรือเปล่านะคะ ไม่แน่ใจเหมือนกัน หรือเป็นเพราะอายุ และฟันที่ไม่ได้เกมาก ของลูกสาวรึเปล่าก็ไม่รู้
แต่ก็รู้สึกตื่นเต้นดีค่ะ ว่าเห็นความเปลี่ยนแปลงเร็วมาก เร็วแบบนี้ก็ไม่รู้ว่าจะดีหรือไม่อย่างไร
ใครมีประสบการณ์ดัดฟันมาคุยกันหน่อยนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่