เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

สาวๆ จ๋า ช่วยเค้าเลือก Nars อีกสีนะ

สีที่มีอยู่แนวๆ นี้แล้วชอบนะคะ
สีแรก  NARS  super ogasm  >>>ชอบคะสีสวย  แต่วิ๊งมันกระจุยกระจายมากไปคะ ถ้าแต่งมาทำงานปกติ เหมือนแวะปิดทองก่อนเข้าออฟฟิตยังไงยังงั้นเลย

สีที่สอง MAC STYLE >> ตั้งแต่ซื้อมาแทบไม่เคยใช้ ตอนนั้นคิดว่าสีมันดูแ่ก่ จนมามองหาบรัชสีส้ม เลยหยิบมาปัด ตอนนี้ปัดบ่อยมาก  สีสวยค่ะ

* ตอนแรกอยากได้สารพัดเลยค่ะ อยากได้ชมพูนม น้ำตาล พีช เยอะค่ะ มาคิดๆ ดู  ชั้นคงไม่สามารถใช้หมดแน่ๆ เลยอยากได้อีกสีเดียวพอค่ะ
ตอนแรกจะเอา ogasm แต่ก็กลัวสีจะใกล้เคียงกันไปหรือเปล่า  

ตอนนี้งงไปหมดแล้วคะ ยิ่งเลือกเยอะ ยิ่งตาลายค่ะ  ช่วยเลือกหน่อยค่ะ อยากได้สีส้มๆ ชมพูๆ ไม่วิ๊งนะคะ

ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่