สาวๆ จ๋า ช่วยเค้าเลือก Nars อีกสีนะ

กระทู้คำถาม
สีที่มีอยู่แนวๆ นี้แล้วชอบนะคะ
สีแรก  NARS  super ogasm  >>>ชอบคะสีสวย  แต่วิ๊งมันกระจุยกระจายมากไปคะ ถ้าแต่งมาทำงานปกติ เหมือนแวะปิดทองก่อนเข้าออฟฟิตยังไงยังงั้นเลย

สีที่สอง MAC STYLE >> ตั้งแต่ซื้อมาแทบไม่เคยใช้ ตอนนั้นคิดว่าสีมันดูแ่ก่ จนมามองหาบรัชสีส้ม เลยหยิบมาปัด ตอนนี้ปัดบ่อยมาก  สีสวยค่ะ

* ตอนแรกอยากได้สารพัดเลยค่ะ อยากได้ชมพูนม น้ำตาล พีช เยอะค่ะ มาคิดๆ ดู  ชั้นคงไม่สามารถใช้หมดแน่ๆ เลยอยากได้อีกสีเดียวพอค่ะ
ตอนแรกจะเอา ogasm แต่ก็กลัวสีจะใกล้เคียงกันไปหรือเปล่า  

ตอนนี้งงไปหมดแล้วคะ ยิ่งเลือกเยอะ ยิ่งตาลายค่ะ  ช่วยเลือกหน่อยค่ะ อยากได้สีส้มๆ ชมพูๆ ไม่วิ๊งนะคะ

ขอบคุณค่ะ

โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่