สอบถามเกี่ยวกับสีรองพื้นที่คล้ำกว่า estee lauder double wear stay in place tawny 37

เราไปซื้อรองพื้นรุ่นและยี่ห้อตามหัวกระทู้มาค่ะ โดยได้รับการเลือกจาก BA ซึ่งได้ลองบนใบหน้ามา ตอนอยู่ในห้างสีก็โอเคไม่ได้ขาวหรือคล้ำกว่าผิว
แต่พอได้มาลองใช้ในชีวิตประจำวันรู้สึกว่ามันจะขาวกว่าหน้าเราจริงๆไปค่ะ ไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ เลยอยากถามว่าสีที่เข้มกว่า tawny ซัก 1 เบอร์คือสีอะไรคะ พอดีเมื่อวานไปสอบถาม BA มา แต่ BA พยายามเชียร์ให้ใช้เบอร์ 37 เหมือนเดิมค่ะ
แสดงความคิดเห็น