จะไปอัมพวา+ดอนหอยหลอด 2วัน1คืน รบกวนแนะนำด้วยค่ะ

อยากจะไปพักที่อัมพวา คืนนึงวันที่ 28 เดินเล่นตลาดยามเย็น แล้ววันที่ 29 จะออกไปดอนหอยหลอด
อยากไปหยอดปูนที่ดอนหอยหลอดค่ะ
อยากทราบว่า 2วัน1คืน พอไหมค่ะสำหรับทริปนี้
แล้วการเดินทางจากอัมพวา ไปดอนหอยหลอดแบบไม่มีรถ จะไปยังไงค่ะ มีีรถสองแถวไหมคะ ไกลกันมากไหม
ถ้าไปหยอดปูนที่ดอนหอยหลอดวันที่ 29 จะำได้ไหมค่ะ น้ำจะขึ้นหรือลงช่วงเวลาไหน รบกวนผู้รู้ช่วยทีนะค่ะ ^^
ปล.planไว้ว่าจะพักที่ฉบาบานฉ่ำ ค่ะ

***ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับข้อมูลนะค่ะจุ๊บๆ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่