เครียดมากครับ... ผมเป็นหวัดมาร่วมเดือนแล้ว ตอนนี้หายแล้ว แต่ทำไม จมูก ยังรับกลิ่นไม่ได้ครับ

กระทู้คำถาม
ผมเกรง ว่าจะเป็นโรคแทรกซ้อนอะไรหรือเปล่าครับ เพราะไปหาหมอมาตั้งแต่วันที่ 23 กพ จน วันนี้ อาการหวัดใช้เวลา ร่วม 2 สัปดาห์ กว่าจะหาย

ตอนนี้ ผมมีปัญหา การรับกลิ่น ไม่ว่าจะเป็นอาหาร ที่ตอนทาน ระบบรับรู้กลิ่น ยังไม่ได้ครับ

ผมดม อะไร กลิ่น ไม่ดีเหมือนเดิม คือ รับรู้ ไม่เต็มที่ ขนาดน้ำ หอม ยังดมไม่ได้กลิ่นเลย จนถึง วันนี้

ผมเป็นโรค อะไร ควรปรึกษาแพทย์ อะไรดีครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่