sk ii cellumination essence ex ดีไหมค่ะ???

กำลังสนใจ sk ii cellumination essence ex อยู่ค่ะซึ่งมันราคาค่อนข้างแพง
เลยอยากถามเพื่อนๆในห้องแป้งหน่อยค่ะ มีใครใช้ตัวนี้บ้างค่ะแล้วผิวหน้าเปลี่ยนแปลงยังไงบ้างไหมค่ะ
สภาพผิวหน้าเราตอนนี้คือ หน้ามันช่วงทีโซน มีจุดด่างดำตรงแก้มเล็กน้อยค่ะ ปัญหาผิวหน้าอย่างอื่นไม่มี
ที่อยากใช้เอสเซ้นตัวนี้ก็เพราะว่า อยากให้หน้าดูกระจ่างใสเหมือนดาราเกาหลี555 ตอนนี้ใช้ตัวclinique derma whiteอยู่ค่ะ
ก็รู้สึกว่าหน้าขาวขึ้นนะแต่อยากให้มันดูใสๆโกลๆกว่านี้อ่ะค่ะ ยังไงเพื่อนๆคนไหนที่เคยก็แนะนำด้วยนะค่ะมาหาข้อมูลก่อนจะไปซื้อค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่