หน้าอกมันนิ่มค่ะ ทำยังไงถึงให้มันตึงค่ะ

กระทู้คำถาม
คือ ตอนนี้กำลังจะขึ้นมอสี่แล้ว แล้วหนูเป็นคนหน้าอกใหญ่ คัพซีค่ะ   อยู่อวบๆด้วย
แล้วเมื่อก่อนตอนหน้าอกขึ้น ก็ไม่ใส่เสื้อในอ่ะค่ะ   แล้วเพิ่งมาใส่มีโครง แล้วหนูใส่ครึ่งเต้าฟองน้ำแบบดันทรงนะค่ะ
แล้วสังเกตเห็น นมมันนิ่มๆ  ทั้งๆที่หนูก็ไม่ได้ไปทำอะไรกับนมนะค่ะ    เพราะอะไรเหรอค่ะ มีวิธีแก้ยังไงเหรอ
คือ มีความรู้สึกอายตัวเองค่ะ   มันแปลกๆ
รบกวนพี่ๆช่วยตอบด้วยนะค่ะ
ขอบพระคุณมากค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 18
เป็นปัญหาคาใจมาแต่เด็กเหมือนกันค่ะ คือเสียเซลฟ์มาก คือมันนิ่ม แต่ไปดูสาวๆที่เป็นพวกนางแบบอะไรงี้ เค้าตู้มต้ามกันมาก แต่ยังทรงสวย ดูดี กระชับ ก็เลยสงสัยว่าอันตัวเรานี่มันผิดปกติหรือไร
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 7
ประเด็นมันอยู่ที่  แค่ ม.สี่ แต่คัพซี  เม่าตกใจ พี่ปริญญาตรี ยังแค่คัพเอ....โอ้วแม่เจ้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่