อาหารแมว maxima ดีจริงมั้ยครับ เห็นเว็ปอื่นแนะนำ

กระทู้คำถาม
ใน 10 วันนี้ แมวผม(2ขวบ)อ้วกเป็นอาหารที่ไม่ย่อยกองเล็กๆ มา 3 หนแล้ว(แต่ก็ยังคึก+ถ่าย ตามปรกติ)
ก็เลยว่าจะเปลี่ยนจาก friskie  เป็น maxima ที่ผมตามข้อมูลมาก่อนจะเลี้ยงแมวบ้าง

แต่ก็อยากทราบว่า ยี่ห้อดังกล่าวดีจริงมั้ยครับ เพราะมีแต่คนในอีกเว็ปเท่านั้นที่บอกว่าดี  ผมเลยอยากได้ความคิดเห็นของทางนี้ด้วย จะได้แน่ใจก่อนซื้อ

แล้วที่ซีคอน/เซนทรัลบางนา/อุดมสุข มีที่ไหนแยกขาย maxima บ้างครับ จะให้ซื้อกระสอบใหญ่ตั้งแต่แรก ก็กลัวแมวจะไม่กินยี่ห้อนี้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่