สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 10
บ้านเรา 3 คน 4500.-ค่ะ 
ข้าวสารเดือนละ3ถุง(ถุง5โล) 600.-บาท
เครืองปรุงขวดใหญ่+น้ำมันพืชเดือนละ 400 กว่าบาท
ของสด หมู ไก่ ไข่ ผัก เนื้อสัตว์ซื้อเป็นกิโล แบ่งทำได้หลายอย่าง หลายมื้อ
ค่าแก๊สถังเล็ก 2เดือน ถัง
ประมานนี้ค่ะ

ข้าวสารเดือนละ3ถุง(ถุง5โล) 600.-บาท
เครืองปรุงขวดใหญ่+น้ำมันพืชเดือนละ 400 กว่าบาท
ของสด หมู ไก่ ไข่ ผัก เนื้อสัตว์ซื้อเป็นกิโล แบ่งทำได้หลายอย่าง หลายมื้อ
ค่าแก๊สถังเล็ก 2เดือน ถัง
ประมานนี้ค่ะ
*~KingFisho~* ถูกใจ, taenongyim ถูกใจ, ใบตองขนมตาล ถูกใจ, saruwatari ทึ่ง, สาวแมงป่องมีพิษ ถูกใจ, นาคิม-พันไมล์ ถูกใจ, มาดเข้ม ถูกใจ, มวลน้ำ ถูกใจ, jeeper ถูกใจ, เจ้ากัน ถูกใจรวมถึงอีก 5 คน ร่วมแสดงความรู้สึก
▼ กำลังโหลดข้อมูล... ▼
แสดงความคิดเห็น
คุณสามารถแสดงความคิดเห็นกับกระทู้นี้ได้ด้วยการเข้าสู่ระบบ
4000 บาทต่อเดือน..!!!
และถ้าจะทำอาหารเช้าทานเอง(เพราะบ่ายออกไปกินกับที่office ,เย็นไดเอ็ท)
เพื่อนๆพอจะมีสูตรประหยัด และทำง่าย รวดเร็ว มาแชร์หน่อยนะๆๆๆ