ผู้หญิงใส่ชุดนักศึกษาที่ถือกล่องรับบริจาคอยู่ตรงบันไดเลื่อน BTS หมอชิตใช่นักศึกษาจริงๆมั้ยคะ

กระทู้คำถาม
เราเห็นผู้หญิงสองคนใส่ชุดนักศึกษาถือกล่องรับบริจาคเงินอยู่ตรงบันไดเลื่อนบีทีเอสหมอชิตมาหลายเดือนแล้ว แต่ดูจากหน้าแล้วก็ท่าทางเหมือนไม่ใช่นักศึกษา เราเลยสงสัยว่าใช่นักศึกษาจริงๆมั้ย

แล้วตามปกติถ้าหาเงินเข้าชมรมหรือไปค่ายมันก็น่าจะเป็นแค่ช่วงสั้นๆหรือเปล่าคะ แต่สองคนนี้เราเห็นบ่อยมากๆจนสงสัยอ่ะค่ะ

เพิ่มเติมนะคะ เผื่อมีใครสงสัยว่ากลุ่มไหน เป็นผู้หญิงอวบๆ ผมสั้นทำสีผม อีกคนใส่แว่นค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่