Samsung Galaxy Tab 7.7 ตอนนี้เปิดให้อัพเป็น Jelly Bean ได้หรือยังครับ

กระทู้คำถาม
เคยเห็นกระทู้โพสต์แจ้งกำหนดการไว้ว่า ในเดือน ม.ค. Tab 7.7 จะสามารถอัพเป็น Jelly Bean ได้แล้ว

แต่ไม่แน่ใจว่าทางศูนย์ซัมซุงเปิดให้บริการอัพหรือยังครับ   เพราะประกันผมจะหมดในเดือน ม.ค.แล้ว   

เพราะถ้าไปอัพภายหลังหมดประกัน   ก็ต้องเสียเงินค่าบริการ 500 บ. ใช่ไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่