เชียงรายไปกี่วันดีค่ะ ไปไหนกันบ้าง แล้วจากเชียงรายไปน่านสะดวกหรือไม่

กระทู้คำถาม
พอดีจะจองทริปไปกับครอบครัวค่ะ เลยอยากมาถามคนที่เคยไปว่าควรไปกี่วันไปเที่ยวที่ไหนบ้าง หน้าหนาวค่ะ ไม่รู้ว่าควรไปเดือน พย หรือ ธค ดีกว่าคะ ถ้าเที่ยวแต่ในเชียงรายกี่วันดีคะ

แล้วจากเชียงรายไปน่านจะไกลแค่ไหน ทางสะดวกไม๊คะ ถ้าไปเที่ยวน่านควรจะใช้เวลากี่วันคะ ถ้านั่งรถตู้จากเชียงรายไปน่านและนั่งกลับเชียงรายหนะค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่