บัวหลวง streaming for ipad technical chart สามารถทำอะไรได้บ้างครับ

กระทู้สนทนา
กำลังตัดสินใจซื้อ ipad mini อยู่ครับ แต่อยากทราบขีดความสามารถของเจ้า BLS streaming for ipad หัวข้อ technical น่ะครับ

ค่าอินดิเคเตอร์ที่ผมใช้งาน คือ RSI, Bollinger , MACD , ADX ประมาณนี้ครับ

อีกอย่างคือ ผมชอบวาดรูป ตีเส้น เทรนไลน์ ใช้ตัวเลข ฟีโบนัชชี่ทั้ง projection และ retracement ครับ

เลยอยากเรียนถามผู้ที่ใช้งาน BLS streaming for ipad ดูน่ะครับ ว่าใช้อะไรได้บ้าง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่