น้ำผึ้งยี้ห้ออะไร ดีครับ

กระทู้สนทนา
พ่อชอบน้ำผึ้งครับ  ผมเลยอยากซื้อไปฝาก

เร็วๆนี้ผมเคยซื้อไปฝาก ยี้ห้อ เอราวัณ 2 ขวด
พอชิมตอนแรกพ่อบอกว่าใช่เลย แต่พอๆกินไปเรื่อยแม่บอกว่าน่าจะผสมกลิ่น(มันจะออกกลิ่นดอกมะลิ) ก็เลยคิดว่ามันอาจไม่แท้ 100% หรือเปล่า

ที่ซื้อยี้ห้อนี้เพราะเห็นมันแพงกว่าสวนจิตรลดา อยู่  10 บาท เลยคิดว่ามันน่าจะดีกว่า  (สวนจิตรลดาก็เลยซื้อนะแต่จำไม่ได้ว่าเป็นไง)

อยากถามว่า น้ำผึ้งยี้ห้ออะไร ดีครับ อาจจะไม่ดีที่สุด แต่ขอเป็นน้ำผื้งแท้ 100% ขอเป็นยี้ห้อที่สามารถหาซื้อได้เลยนะครับ เพราะผมแยกไม่ออกหรอก ว่าจริงหรือปลอด ขอเชื่อถือจากยี้ห้อแล้วกันครับ

ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่