Line ใน BB แล้วกิน memory ในเครื่องมาก มีวิธีแก้ไขไหมครับ

กระทู้สนทนา
แรกๆ ใช้ก็โอเค แต่พอมีคนส่งภาพมา mem เครื่องก็น้อยลงจนแทบไม่เหลือ จึงเข้าไปใน mem เครื่องและลบรูปออก แต่ก็ยังมีไฟล์ใน /Device/home/user/line/image/ ซึ่งมีแยก อีก 2 folder ย่อย และทั้ง 2 folder ย่อยนั้น ก็มีไฟล์เยอะมาก และขนาดหลัก 100-400k

ผมคิดว่านี่แหละทำให้กิน memory ของเครื่อง เราสามารถลบได้ไหมครับ หรือว่ามีวิธีย้ายไฟล์ในนี้ไปใน memory ของ sd card ได้ไหม
แสดงความคิดเห็น