พุงยุบๆป่องๆ

คือว่าเรารู้สึกว่าตอนกลืนอาหารหรือน้ำลายเข้าไปจะมีลมเข้าไปด้วยเสมอๆเลยค่ะ พอลองตีๆท้องดูก้มีแต่เสียงลม พุงจะขยายขึ้นเรื่อยๆจนถึงตอนนอน พอตื่นอีกรอบก็พุงแฟบเหมือนเดิม เราสูงประมาณ168 น้ำหนัก 43-45 ค่ะ ชอบกินอาหารแต่ไม่อ้วนค่ะ โดยเฉพาะอาหารเผ็ดๆ ถ้าไม่เผ็ดจะกินไม่ได้เลยค่ะ ไม่ค่อยผายลมและรู้สึกเหมือนมีลมจุกอยู่ที่คอตลอดเลยค่ะ แล้วประจำเดือนมาไม่ปกติจะเกี่ยวข้องไหมคะ นานๆทีชอบมีลมออกมาจากช่องคลอดเสียงคล้ายตดค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่