มือใหม่อยากเรียนว่ายน้ำ ดำน้ำ การใช้ Snorkel ในน้ำ

กระทู้คำถาม
ผมเป็นมือใหม่อยากเรียนว่ายน้ำ ดำน้ำ การใช้ Snorkel ในน้ำฝึกการลอยตัวบ้านอยู่แถวสะพานใหม่ ละแวกนี้มีที่เรียนมั๊ยครับสนใจหรือที่ใกล้เคียง เพื่อนๆพี่ๆท่านไหนรู้ช่วยแนะนำด้วยครับ ผมลองหาในนี้ดูแล้วไม่มีข้อมูลที่มีแถวละแวกที่ผมอยู่เลยครับ มีแต่ไกลๆทั้งนั้นอยากได้ครูแบบที่สอนดี เอาใจใส่นักเรียนช่วยๆหน่อยครับ ยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่