[กระทู้พลีชีพ!!] จะเปลี่ยนไปขนาดไหนเมื่อ "รูมเมทคู่หู นักตีหมูกะทะ" จับมือกันลดน้ำหนักคนละ 20 ก.ก.[ใช้เวลา 2 ปี]

สวัสดีค่าาา พี่น้องชาวพันทิป ยิ้ม
นี่เป็นกระทู้แชร์ประสบการณ์และเป็นแรงบันดาลใจให้กับคนที่มีน้ำหนักมากกว่าเกณฑ์ทุกๆคน ที่กำลังคิดจะลดหรือลดน้ำหนักอยู่

เรากับรูมเมทคู่หูเจอกันตอนปีหนึ่ง เรียนคณะเดียวกัน สาขาเดียวกัน (ราวๆ 5 ปีที่แล้ว)
และปี 2 เราก็ย้ายมาอยู่หอเดียว นั่นคือจุดเริ่มต้นของเรื่องทั้งหมดดดดดด..... 555555

คือพวกเราอ้วนกันอยู่แล้ว น้ำหนักเกินกันทั้งสองนาง 5555
แต่ที่บอกว่ามันเป็นจุดเริ่มต้น เพราะนี้ยังไม่ถึง "ขั้นสูงสุด" ของพวกเราค่ะ (ยังจะไปไกลกว่านี้อีกกกกกก55555)

ปล.1 คนซ้ายคือคนที่กำลังเขียนกระทู้พลีชีพ ส่วนคนขวาคือรูมเมทที่รู้เห็นเป็นใจในการพลีชีพครั้งนี้5555
ปล.2 กระทู้นี้เขียนเอาฮา แชร์ประสบการณ์ หวังว่าจะเป็นแรงบันดาลใจให้หลายๆคน ไม่มากก็น้อยค่ะ ผิดถูกขออภัยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่