จะซื้อ lumia 640 XL ตอนนี้เลย หรือ รอเรือธง ของ microsoft ไปเลยทีเดียวดี???

กระทู้คำถาม
ผมชื่นชอบ 640 XL มากเลยครับ โดยเฉพาะกล้องของมัน แต่ติดตรงที่เดียวคือมันไม่รองรับ 4G เหมือนรุ่น 640 LTE แถมยังมีข่าวมาอีกว่าตัวเรือธงจะมาช่วงเดือนกันยายน เลยชักลังเลครับว่าจะรอเรือธงดี หรือ จะออก 640 XL ไปเลยดีกว่า

ช่วยแนะนำด้วยนะครับ ตอนนี้ลังเลมากเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่