เสียเงินมาดูหนังแล้วทำไมยังต้องมานั่งดูโฆษณา?

วันนี้เราไปดูฟาสต์ 7 มาค่ะ และโฆษณามันมากกว่าปกติ
จนต้องบ่นว่าทำไมมีแต่โฆษณา ช่วงนี้ไม่มีหนังใหม่ใกล้เข้าหรอ?
ทำไมเสียเงินมาดูแล้วไหนจะป๊อบคอนอีกอะไรอีก เราว่าค่าตั๋วมันก็ไม่ได้ถูกมากนะ
ทำไมยังต้องมาดูโฆษณา รถ น้ำยาปรับอากาศ น้ำยาบ้วนปาก มือถืออีก
ไม่มีใครเอะใจบ้างหรอกรือเราแปลก?

ปล. เราชอบดูตัวอย่างหนังและยินดียืนเพลงสรรเสริญคะ
ปล.2ไม่รู้ว่าแท๊คห้องไหนดี
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 15
ระวังนะครับ ถ้าคิดว่าเข้าโรงช้า รอโฆษณาหมดก่อน จะกลายเป็นว่า หนังเริ่มฉายไปแล้ว
เพราะบางเรื่อง บางรอบ ก็ฉายโฆษณามากน้อยไม่เท่ากัน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่