รบกวนผู้ที่มีความรู้ภาษาฮีบรูหน่อยค่ะ (ภาษาที่ประเทศอิสราเอลใช้)

กระทู้คำถาม
พอดีตกลงกับแฟนว่าจะไปสักชื่อของกันและกันค่ะ แล้วอยากได้เป็นตัวอักษรภาษาฮีบรู คือ ชื่อ Supawinee (สุภาวินี) และ ชื่อ Zhou Yingjun (อันนี้เป็นชื่อแฟนที่เป็นคนจีนค่ะ ชื่อ โจว อิง จวิ้น ที่เขียนภาษาอังกฤษนั้น เขียนตามแบบพินอินที่ใช้ในภาษาจีนค่ะ) คือเราไม่มีความรู้ภาษาฮีบรูเลย ขอคำแนะนำด้วยค่ะ  ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่