ขอรบกวนผู้รู้เรื่องเลนส์Canonด้วยครับ

กระทู้คำถาม
ผมเป็นมือใหม่หัดโพสครับแต่มีข้อส่งสัยมากครับว่ากล้องผมเป็นของจริงหรือของปลอมหรือมันเป็นของอะไรยังไงครับซึ่งมีความแตกต่างชัดเจน 1 จุดใหญ่ๆเลยครับ ผมซื้อเลนส์มือ 2 มาใช้นะครับ ก็ใช้ได้ตามปกติไม่มีผิดเพี้ยนอะไรเลย รูปที่ถ่ายออกมามันก็โอเครเลย ใส เนียน ละเอียดดีครับจะพยายามลงรูปนะครับ ต้องขออภัยครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เงิบครับผมกดตรงกล้องถ่ายรูปแล้วแต่มันบอกว่าผมไม่สามารถใช้ฟังก์ชั่นนี้ได้อะครับ เงิบยาวเลยครับ งง มากมายครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่