ขอสอบถามเรื่องการตรวจครรภ์หน่อยค่ะ

ตามหัวข้อเลยค่ะ อยากทราบว่าควรตรวจครรภ์หลังจากมีอะไรกัน กี่วันค่ะ มีอะไรกับแฟนเมื่อวันที่ 22/09/57 กับวันที่ 24/0957 วันแรกกินยาคุมฉุกเฉินไปค่ะ แต่วันที่สองไม่ได้กิน กังวลมากเลยไปซื้อที่ตรวจครรภ์แล้วลองมาตรวจ วันที่ 30/09/57 ผลคือไม่ท้องค่ะ แต่ก้อยังกังวลอยู่อ่ะค่ะ กลัวว่ายังไม่ถึงเวลาที่ต้องตรวจมันเลยขึ้นไม่ท้อง ใครรู้รบกวนช่วยตอบหน่อยนะค่ะ ว่าตรวจครรภ์หลังจากมีอะไรกันกี่วัน ขอบคุณมากๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่