หนังสือเล่มไหนที่คุณอ่าน"ตอนอกหัก"?

อยากรู้ว่า ตอนอกหัก อ่านหนังสือเล่มไหน กันบ้างคะ?
ที่พอจะทำให้เราดีขึ้น มีกำลังใจมากขึ้น
ของเรานี่อ่านเยอะแยะไปหมดเลยค่ะ

เริ่มต้นเลยอ่านหนังสือเข็มทิศชีวิตค่ะ
ชอบอยู่ หนึ่งประโยค
"เจอสิ่งไม่ชอบ ให้เอามือจับหัวใจ ขอบคุณสิ่งที่เราพบเจอ ชีวิตจะพาเราไปยังจุดที่ดีที่สุดเสมอ"

สักพักหันมาอ่านพวกแนวจิตวิทยาความรัก สำนักพิมพ์ใยไหม อะไรพวกนี้ค่ะ

ผ่านไปยังไม่ดีขึ้น เริ่มเปลี่ยนมาอ่านหนังสือธรรมะแทน
บางวันก็เปิดยูทิป ฟังคลิปธรรมะสอนใจ จนหลับไปค่ะ

ขณะที่อ่านก็พอจะทำให้เราลืมๆเรื่องเค้าไปบ้าง
พอหยุดอ่านเท่านั้นและ โอ้ววววว หน้าเค้าลอยมาเลย
ส่งเสริมตัวเองให้รักการอ่านจะได้ลืมๆเค้าไปบ้างค่ะ

ช่วยแนะนำด้วยนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่