[CR] สเต็กลุงหนวดโชคชัย 4 ครับ

กระทู้รีวิว

จานแรก สเต็กเนื้อสัน 85 บาท รสชาต สมราคาครับ

จานที่ 2 ไส้กรอกลูกวัว 70 บาท อร่อยสำหรับผมนะครับ กรอบๆ นุ่มๆ

จานที่ 3 นักเก็ต 40 บาท รสชาตก็ทั่วไปครับ

โดยรวม สมราคาครับ มื้อนี้ 210 บาทไม่มีบิลนะครับ
ชื่อสินค้า:   สเต็กลุงหนวดโชคชัย 4
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่