What I eat in a day ของกินที่โรงเรียน EP.1


มื้อหลักเป็นข้าวขาหมูค่ะ🐽 เนื้อเน้น ๆ
มีหนังนิดหน่อย ฉ่ำ ๆ เลยค่าา🫶🏻
ราคา 40฿ เท่านั้นเองค่าา
เอาไป ⭐️⭐️⭐️⭐️⭐️


ของหวานเป็น ติมย่างเนยจากร้านไอติมค่าา🍫
1 ก้อน 20฿ ราดนมข้น โรยน้ำตาล กับ ช็อกโกแลตฉ่ำ ๆ
เอาไป ⭐️⭐️⭐️⭐️⭐️

ทั้งหมด 60฿ ค่าาา🫶🏻
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่