เรื่องชีวิตผมเข้าที่เเล้ว ผมเลยอยากเลี้ยงเเมวสักตัวครับ กะว่าจะเป็น วิเชียรมาศ เด็กๆ ไปอ่านมาว่าสามารถทานอาหารเปียกผสมเม็ดได้เเล้วเลยอยากทราบราคาค่าอาหารต่อเดือนหน่อยครับ ผมเป็นมือใหม่เลยยังอ่านไม่ค่อยเข้าใจครับ กลัวว่าจะทานมากเกินไปจนอ้วนรึว่าเงินไม่พอ วันนึงควรทานกี่ซองอาหารเม็ดกี่กรัมรึยังไง ขอบคุณทุกท่านที่ตอบด้วยนะครับ
(ผมไม่ได้จะซื้อเเมวที่จัตุจักรนะครับเเค่เเท็กเฉยๆ)
เเมวอายุ2เดือน ค่าใช้จ่ายอาหารเท่าไร
(ผมไม่ได้จะซื้อเเมวที่จัตุจักรนะครับเเค่เเท็กเฉยๆ)