ต้นทุนชีวิต ไม่เท่ากัน มื้อกลางวันแพง มื้อเย็น บะหมี่กึ่ง ผมทำถูกมั้ยครับ?

กระทู้คำถาม
แฟนอยากกิน ยากิโซบะ ครับ ร้านฮะจิบัง

ผมก็พาไปครับ



เห็นแบบนี้ 105 บาท นะครับ



ถือว่าแพง สำหรับฐานะผมเหมือนกัน

สำหรับผมสั่งเป็น เกี๊ยวซ่าเซ็ท 192 บาท
 



เครื่องดื่ม แฟน สั่งน้ำพันช์

ผมสั่ง โค้ก

น้องคนรับออเดอร์ บอกว่า ชุดที่ผมสั่งมีโค้ก ให้ด้วย

ผมดีใจมากครับ ประหยัด555



น่าทานมากครับ



น้ำซุปอร่อยแต่เค็มไปนิดนึง



ยกแรกหมดไป 335 บาทครับ

ปรากฎว่าลูกอร่อยครับ

แฟนเลยขอสั่งเพิ่มครับ

เมนูนี้

108 บาท



หน้าตาอาหารดูดีเลยครับ หมูนุ่มอร่อย



สรุปหมดไป 443 บาทครับ กับ มื้อกลางวัน



มื้อเย็นเลยจัดเป็น บะหมี่กึ่งสำเร็จรูปครับ



ต้นทุนชีวิต ของแต่ละคนไม่เท่ากัน ครับ ผมทำแบบนี้ถือว่า ใช้ชีวิต ในโลกใบนี้แบบคุ้มค่าและถูกต้องมั้ยครับ?
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่