ช่วยแนะนำการซื้อที่อยู่อาศัยที่พออยู่ได้หน่อยค่ะ งบ 7 แสน

มองหาซื้อห้องคอนโดอพาร์ทเมนท์ค่ะ ผู้หญิงคนเดียว ตั้งใจว่าน่าจะต้องอยู่อีกหลายปี
มือสองได้ เก่าหน่อยได้ ขอแค่น้ำไฟนิติพอโอเค อยู่ในซอยไม่ลึกเกิน และไม่อันตรายเกินไปค่ะ

สนใจพื้นที่กรุงเทพและปริมนฑล แต่เน้นทางนนทบุรี ไม่ก็รัชดา ราม หรือปทุมแถวคูคต ที่ๆไม่ไกลจากรถไฟฟ้ามากไปค่ะ ไม่มีรถส่วนตัว เน้นเดินทางสาธารณะ

อยากได้ประสบการณ์ของคนที่เคยอยู่จริงหรือเคยเช่าอยู่ หรือคนที่เคยทำพวกซื้อและรีโนเวตห้องก็ได้ค่ะ 

ตอนนี้สนใจพวกพลัมคอนโดบางห้องที่งบถึง เดอะคิทลำลูกกา ฌ็องเซริเซ่  แต่อยากได้คำแนะนำเผื่อมีพวกคอนโด อพาร์ทเมนต์ที่คนไม่ค่อยรู้จักหรือนึกถึง แต่อาจจะมีคนคอยดูแล นิติบริหารดีอะไรแบบนี้ค่ะ แนะนำได้เลยนะคะ 

ฌ็องเซริเซ่ ปัจจุบันยังมีปัญหาอะไรอยู่ไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่