ทำเลนส์กล้องตก

กระทู้คำถาม
พอดีผมนั่งสายการบินแอร์เอเชีย เก้าอี้หมายเลข 20k เที่ยวบินจากTokyo Narita Flight XJ 603  วันที่ 26 Apr24 1130 น เลนส์กล้องน่าจะกลิ้งหลุดจากช่องของกระเป๋ากล้องตรงชั้นวางสัมภาระบนหัวครับ เป็นของสะสมของรุ่นน้องที่ยืมกล้องมาด้วยครับ  TT เครียดมากๆ  ตัวนี้ครับ Helios 44-2 58 F2  สีเงิน มือหมุน T T ผมสามารถติดต่อช่องทางไหนได้บ้างครับ ตอนนี้เครียดมากๆ ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่