มีลูกจำเป็นไหมเสื้อผ้าพ่อแม่ต้องเปลี่ยนน้ำยาซักผ้าเป็นของเด็ก

ตอนนี้มีน้องค่ะ อายุได้2เดือนแล้ว ตั้งแต่น้องเกิดใข้แต่น้ำยาซักผ้าเด็กซักผ้าผู้ใหญ่ค่ะ เพราะมีคนในครอบครัวบอกว่าเดี๋ยวเด็กแพ้ เลยสงสัยว่าจำเป็นไหมคะ นี่ก็ยังไม่เคยลองว่าลูกแพ้จริงๆรึป่าว พอดีตอนนี้รู้สึกมันซักไม่สะอาดค่ะ กลิ่นไม่ติด เวลาเหงื่อออกนิดหน่อยคือเหม็นมาก 😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่