ทหารผลัด 2/67 6 เดือนปลดวันไหน

แต่ละค่ายปล่อยกลับบ้าน ปล่อยปลดไม่เหมือนกันเหรอคะ แฟนอยู่กองพันทหารราบที่ 4 กรมทหารราบที่ 23 บุรีรัมย์ เขาไม่ชัวร์วันปล่อยกลับบ้านสักที เราจะได้ลางานไปรับถูก เปลี่ยนมา 4 รอบแล้ว รอบแรกบอกกลับ 30 เมษา เราลาไว้แล้ว ผ่านไป 2 วัน บอกได้กลับ 29 เมษา เราก็ไปขอเปลี่ยนวันลา วันถัดมาก็เปลี่ยนเป็นวันที่ 1 พค เราก็ไปเปลี่ยนวันลาอีก บ่ายวันเดียวกัน เปลี่ยนอีกแล้ว บอกได้กลับ 30 เมษา คืออยากทราบวันที่แน่ชัดอะค่ะ จะได้วางแผนไปรับถูก มาบอกกระชั้นชิด เดินทางไปรับลำบากค่ะ มีใครพอจะทราบวันเวลาแน่ชัดมั้ยคะ หรือเราสามารถสอบถามใครในค่ายที่น่าเชื่อถือที่สุดได้บ้างคะ ถามสิบเวร แต่สุดท้ายก็เปลี่ยนวัน อยากทราบจริงๆค่ะ รบกวนด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่