อยากถามเรื่องเปิดบัญชีธนาคารออมสินค่ะ

คือเราเคยเปิดบัญชีธนาคารออมสินไว้ตั้งแต่เด็ก ๆ และไม่มีการเคลื่อนไหวบัญชีไม่มีการฝากเงินหรือถอนเงินเลย แบบนี้บัญชีจะปิดไปเองไหมคะ แล้วถ้ามันปิดไปเองต้องไปติดต่อยังไงแล้วทั้งเราเปลี่ยนนามสกุลและเป็นนางสาว ซึ่งต่างจากตอนเด็กแล้วด้วยค่ะ และถ้าจะไปติดต่อต้องใช้เอกสารอะไรบ้าง และต้องมีผู้ปกครองไปด้วยไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่