ทำไมคนเราอายุยื่นจังคะ ส่วนตัวหนูอยากรีบตายเเล้วค่ะ โลกไม่น่าอยู่สำหรับหนูต่อไปเเล้วค่ะ

ทำไมคนเราอายุยืนจังคะ กว่าจะตายก็ 80-90 ปี เเค่คิดก็เหนื่อยเเล้วค่ะไม่อยากอยู่นานขนาดนั้น อยากตายไวๆค่ะ 
ออกตัวก่อนว่าหนูไม่คิดจะฆ่าตัวตายเพราะกลัวเจ็บค่ะ เเต่ก็ไม่มีเหตุผลที่อยากจะมีชีวิตอยู่เลยค่ะ รู้สึกเบบนี้มาได้ 5-6 ปีเเล้วค่ะ
ตอนนี้อายุจะ 19 เเล้วค่ะ คิดว่าตัวเองอยู่มาพอเเล้วอยากตายเเล้ว เเค่คิดว่าต้องอยู่ต่อไปก็เหมือนจะบ้า อยากรีบๆตายจริงๆค่ะ
คนเรามีวิธีไหนตายเร็วๆเเบบไม่ทรมานมั้ยคะ เเล้วพอตายเเล้วมีวิธีไหนให้คนทางบ้านไม่เดือดร้อนมั้ยคะ ไม่อยากให้จัดงานศพค่ะ
เพราะคงจะเปลืองเงินไปป่าวๆ ที่อยากตายคงเพราะหลายอย่าง หนูอยากตายจริงๆค่ะคิดว่าตัวเองไม่น่าเกิดมา
เหมือนทุกอย่างที่ผิดพลาดเป็นเพราะเราเลยค่ะ ทุกสิ่งทุกอย่างเลยค่ะไม่ว่าจะเรื่องเล็กน้อยหรือเรื่องใหญ่ๆ ทุกอย่างที่ผิดพลาดก็เป็นเพราะเรา
ถ้าไม่ตายๆไปสักทีคงลำบากพ่อเเม่เเน่ๆเลยค่ะ อยากให้ครอบครัวมีความสุขเร็วๆค่ะ เพราะถ้าไม่มีหนูครอบครัวจะดูเหมือนครอบครัวมากๆค่ะ
มีเเค่พ่อเเม่กับพี่ๆ อยากให้ตัวตนเราหายไปหรือตายไปเลยคงดีค่ะ เเอบเสียใจนิดๆ เเต่ถ้าหนูตายเเเล้วครอบครัวมีความสุขกัน หนูก็โอเคค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่