ช่วยตีความไพ่การเรียนให้หน่อยค่ะ

พอดีจะสอบเข้าพยาบาลทบค่ะ แต่ทบรอบ4(รอบรับตรง) ซึ่งหนูก็หวังกับรอบ3ที่ประกาศผลก่อน แล้วก็สละสิทธิ์ก่อนประกาศผลรอบ4 เลยเลือกยากมากค่ะว่าจะเข้าที่ไหน แล้วก็กังวลว่าถ้าเลือกของทบแล้วจะติดไหมน่ะค่ะ ไพ่ของหนูคือ king of wands, temperance, ace of cups, death, knight of pantacles ไพ่ใต้กองคือ king of cupsค่ะ

เพิ่มเติมคือ ด้วยความที่เป็นรอบรับตรงหนูเลยหาเทียบคะแนนกับปีที่แล้วไม่ได้เลยค่ะ แล้วก็หวังทุนกองทัพด้วยค่ะ ส่วนคะแนนหนู TGAT62 คณิต1 24 ฟิสิกส์27 เคมี20 ชีวะ38 สังคม46 ไทย64 อังกฤษ58 เผื่อมีพี่ๆท่านใดพอช่วยได้ค่ะ แท็กผิดห้องขออภัยนะคะ ขอบคุณสำหรับความช่วยเหลือค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่