Ais และ true เติมเงิน มีรหัสกดเน็ตความเร็ว 64 kbps หรือ 384 kbps แบบ 30 วันต่อเนื่องไหมครับ

กระทู้คำถาม
มีไอโฟน 2 เครื่ิอง

เครื่องที่ 1 ซิมช่องที่ 2 ใส่ esim ของ ais เติมเงิน
เครื่องที่ 2 ซิมช่องที่ 2 ใส่ esim ของทรูเติมเงิน

กดรหัสปิดเน็ตไว้ทั้ง 2 เบอร์ เพราะเป็นซิมสำรองเอาไว้โทรอย่างเดียว ไม่ใช้เน็ต ปัญหาคือ สัญญาณซิมสำรอง ais และ true ชอบหายไปทั้งคู่ เลยคิดว่าเป็นเพราะไปกดปิดเน็ตไว้ เพราะพอลองเปิดเน็ต สัญญาณซิมจะไม่หาย

เลยขอสอบถาม ais เติมเงิน กับทรูเติมเงิน ว่า มีรหัสกดเน็ตกันรั่ว ราคาถูกที่สุด แบบต่อเนื่องทุก 30 วันไหมครับ เอาความเร็วแค่ 64kbps หรือ 384kbps ก็พอครับ เอาไว้กันเน็ตรั่วเฉยๆ ครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่