กองเรือ USS Theodore Roosevelt เข้าเทียบท่า มีลำดับเทียบยังไงครับ!?

***อย่างกองเรือมากันแบบนี้จะให้เรือเครื่องบินเทียบลำเดียว?
***แล้วลำอื่นคือยังไงหรอครับ  สลับกันเทียบ รึแบบรอบนี้ลำนี้เทียบรอบหน้าลำอื่น ?
***แล้วทหารบนเรือทั้งกองเรือนี่ประมาณกี่คนหรอครับ
***กองเรือนี้มีเรือกี่ลำครับ?
***สุดท้ายอยากทราบว่าผู้บัญชาการกองเรือ เค้าจำเป็นไหมที่ต้องประจำบนเรือเครื่องบิน 

ปล.จริงๆอยากทราบถึงลำดับการสั่งการของของเรือด้วย 555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่