ไม่ได้เป็นพนักงานประจำ กู้เงินซื้อบ้านได้ไหม

สวัสดีค่ะ อยากสอบถามผู้รู้ทุกท่าน 
ตอนนี้เราอายุ 20 กว่า ไม่มีหนี้ เป็นพนักงานสัญญาจ้างอยู่บริษัทแห่งนึง ทำงานมาได้จะ 2 ปีแล้ว แต่ยังไม่ได้บรรจุเป็นพนักงานประจำ
เรามีสลิปเงินเดือนเป็นคาร์บอนค่ะ เงินเดือนประมาณ 16,000 ที่ดูๆธนาคารไว้จะมี ธอส. กับ kbank 

กรณีแบบนี้เราสามารถกู้เงินผ่านไหมคะ อยากได้ยอดไม่เกิน 1,500,000 จะมีโอกาสได้ตามยอดหรือป่าว
ขอคำแนะนำหน่อยนะคะ
เพี้ยนสะอื้น
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่