โดนทรูยกเลิกแพ็คเก็จเน็ต ค่ายไหนมีโปรเน็ตราคางามๆบ้างคะ พร้อมย้าย 3 เบอร์รวดค่ะ

กระทู้คำถาม
ปกติใช้โปรย้ายค่ายไปทรูมา 1-2 ปีแล้วค่ะ
ค่าแพ็คลด 50% เป็นอันลิมิต เร็ว 15mb
แต่ตอนนี้โดนทรูยกเลิกไปแล้ว
อยากตามหาแพ็คเกจใหม่ ประมาณเดียวกัน ย้ายค่ายก็ได้ เปิดเบอร์ใหม่ก็ได้
ใครมีแพ็คเกจดีๆ คุ้มๆแนะนำบ้างคะ
โดนพร้อมๆกัน 3 เบอร์ในครอบครัวเลยค่ะ
หรือถ้าทรูจะกรุณาให้แพ็คเกจเดิมก็พร้อมอยู่ต่อค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่