ปรึกษาเรื่องครอบครัว

กระทู้สนทนา
เพื่อนผมคนหนึ่งมาจากต่างจังหวัด ผมเลยชวนมาเที่ยวที่บ้าน(บ้านแฟนเป็นสวนมะม่วง)ชวนมันเข้ามาเที่ยวก่อนกลับจะเอามะม่วงติดไม้ติดมือให้ไปกิน พอถึงช่วงเย็นมันก็เข้ามาเอามะม่วงเดินดูสวนมะม่วงกันอยู่พักนึง มันก็ถามเก็บได้เท่าไหร่ยังไง ผมก็บอกไปจนถึงเวลาเย็นละผมเองจะออกไปซื้อของตลาดใก้ลบ้าน ส่วนแฟนจะไปนั่งเล่นที่ฝายใก้ลๆบ้าน ผมก็ถามเพื่อนเออกุจะออกไปตลาด แฟนกุจะไปนั่งเล่นที่ฝาย กลับเลยป่าว มันบอกจะไปนั่งเล่นที่ฝายกับแฟนผม😵‍💫จนผมถามซ้ำอีกรอยมันก็บอกแบบเดิม อ่อเพื่อนผมมันมาคนเดียว จนผมเสร็จธุระบอกแฟนจะเข้าไปหาที่ฝาย ใก้ลถึงผมเห็นมันกำลังขี่รถกลับไม่รอเจอกัน
มันบอกกับแฟนผมว่ากลับละกลัวค่ำ แต่ไม่รอบอกผม 

ถามตรงๆ2ข้อ
1.ถ้าเป็นเพื่อนๆเพื่อนได้มะม่วงแล้ว คุยกันแล้วตามปะสาเพื่อน
เย็นมากแล้วผมจะออกไปธุระ อฟนจะไปนั่งเล่น เป็นเพื่อนๆจะเลือกกลับบบ้านกรือเลือกไปนั่งมี่ฝายกับแฟนผมโดยที่ผมไม่ได้ไปด้วย
2.แบบนี้เป็นไปได้มั้ยที่มันคิดไม่ซื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่