กั๊กหัวใจไว้รักยัยคนนี้(the girl downstairs)จะมีโอกาศทำ ss2 มั้ยครับ

คือผมดูเรื่องนี้ละหวานจัดไม่อยากให้จบเลยแบบคลั่งรักนางเอกมากน่ารักสุดๆ แต่ตอนจบของอนิเมะพระเอกขอนางเอก(ซื่อหย่า)แต่งงานจบสวยกว่าในมังฮวามากๆเหมือนจีนเขาเอาเปลี่ยนตอนจบเพราะในมังฮวาผมเห็นว่าจบแบบตับพังพระเอกแยกย้ายกับนางเอกและได้คู่กับหัวส้ม ผมคิดว่าในอนิเมะมันไปต่อSs2ได้อาจจะเป็นชีวิตหลังแต่งงานของพระเอกกับนางเอก(คิดเอาเอง) แล้วทุกคนคิดเห็นกันยังไงครับมีโอกาศที่เขาจะทำss2มั้ยส่วนตัวผมอยากให้ทำมากๆ เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่