นำยอดคงเหลือใน google play เข้าไปในบัญชีธนาคาร

สวัสดีค่ะ คือเรามีเรื่องที่อยากจะสอบถามกับผู้รู้ค่ะ คือเราเผลอซื้อของในเกมแล้วไม่ได้รับของ เราเลยขอเงินคืนจาก google play แต่เงินคืนกลับไม่ได้เข้าบัญชีธนาคารของเราที่เราซื้อของไปค่ะ แล้วเข้ามาที่ ยอดเงินคงเหลือของ google play แทน แล้วคราวนี้เราต้องการนำเงินจากยอดคงเหลือใน google play เข้าไปที่บัญชีธนาคารเราแทนค่ะ แต่ไม่รู้วิธีนำเงินตัวนี้เข้าค่ะ ใครที่รู้ช่วยบอกวิธีทีค่ะ เราหามานานแล้วค่ะ แต่ไม่เจอวิธีเลย ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่