ซื้อเสื้อนักเรียนม.ปลายมา แต่ใส่แล้วพอง เสื้อยับแก้ยังไงคะ??

สวัสดีค่ะ คือหนูกำละังจะขึ้นม.4 สั่งเสื้อมาไม่ได้ลองจริงๆจังๆ พอได้เสื้อหนูลองใส่แล้วเสื้อข้างหลังพองมากค่ะ เเขนเสื้อพอง ทำให้เหมือนไหล่กว้าง เสื้อยับด้วยค่ะ หนูสั่งมากับกระโปรงทรงแคบค่ะ ยิ่งใส่ยิ่งพองเลย ไม่มั่นใจมากๆค่ะ ฝากผู้รู้ช่วยบอกวิธีแก้ให้ไม่พองด้วยนะคะ😓😓
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่