อยากรู้ว่าทำไมผู้ชายถึงไม่ชอบมห้แฟนตัวเองแต่งตัวเซ้กซี่ให้คนอื่นดูแต่ชอบดูผู้หญิงเซ้กซี่

ตามหัวข้อเลยค่ะ เราเคยทะเลาะกับแฟนเรื่องแบบนี้อยู่ค่ะ เราว่าปกติของผุ้ชายนะคะที่จะชอบดูผู้หญิงเซ็กซี่ แต่ก็แอบน้อยใจบ้าง เพราะเขาชอบแต่ไม่ค่อยชอบให้เราแต่งแถมก็แอบคิดด้วยค่ะว่าเราหุ่นดีไม่พอกับสาวที่เขาชอบดูรึป่าว55555555 เราเคยใส่เอวลอยแขนกุด แต่ใส่เสื้อคลุมพอเราถอดเสื้อคลุมออกเพราะร้อน เขาก็รีบหาอะไรมาคลุมให้เราเลย ตอนเรานอนเขาก็คอยเอาเสื้อกันหนาวมาคลุมกระโปรงบ้างคลุมตัวบ้างไม่ให้ใครดูเลยแต่ก้ไม่มีใครดูจริงๆแหละค่ะ55555
มาแชร์ความคิดเห็นกันได้นะคะเพี้ยนเพลีย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่