นิ้วเปื้อนอสุจิ แล้วนำมาสอดใส่ท้องไหม?

ตามหัวข้อเลยค่ะ เราจะมาแชร์ประสบการณ์นะคะ เผื่อใครที่กังวล เค้าขอตอบตรงนี้นะคะว่ามีโอกาสแต่น้อยมากๆที่จะเป็นไปได้หรือแทบไม่มีโอกาสเลยค่ะ ในกรณีเราตามหัวข้อเลยค่ะนิ้วเราเปื้อนแล้วเราเอามาสอดใส่ ตอนนั้นเรากังวลมากค่ะเพราะพึ่งนึกได้ตอนมันผ่านมาแล้ว ปกติประจำเดือนเราจะมาช่วงกลางเดือน แต่เดือนนั้นไม่มาเลยค่ะ เราเครียดมากๆ สักพักเราก็อ่านหาข้อมูลต่างๆค่ะ บางคนบอกที่ประจำเดือนเลื่อนอาจเกิดจากความเครียด อันนี้ใช่ค่ะ เพราะตอนนั้นเราเครียดมากๆ หลังจากนั้นเราเลยไม่เครียด พอปลายเดือนประจำเดือนเราก็มาปกติเลยค่ะ สรุปไม่ท้องนะคะ
แต่ถ้าเครียดหรือกังวลอะไรแนะนำให้ทายยาคุมฉุกเฉิน แล้วตรวจครรภ์ด้วยนะคะ อย่าลืมป้องกันด้วยน้าา😊
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่